Hạt Điều
Ăn Hạt Điều Có Béo Mập Không? Nên Ăn Hạt Điều Thế Nào Tốt?
Ăn hạt điều có béo không? Đối với chị em việc duy trì vóc dáng là vô cùng quan trọng. Bởi thế khi ăn bất cứ thứ gì chị em đều sợ mập, t...
Hạt Điều Là Món Quà Tặng Cho Người Nước Ngoài Vô Cùng Ý Nghĩa
Bạn đang tìm kiếm một món quà tặng cho một người bạn hay người đồng nghiệp nước ngoài sắp về nước. Có rất nhiều sự lựa chọn nhưng chính...
Hạt Điều Tách Vỏ Và Hạt Điều Vỏ Lụa Loại Nào Ngon Hơn?
Dù là hạt điều tươi hay hạt điều đã qua chế biến thì trên thị trường vẫn có hai loại phổ biến đó là hạt điều tách vỏ và hạt điều còn vỏ...
Lý Do Nên Chọn Hạt Điều Rang Muối Còn Nguyên Vỏ Lụa
Hạt điều rang muối còn nguyên vỏ lụa là sản phẩm yêu thích của những người thực sự sành ăn và ghiền điều rang muối. Nhờ lớp vỏ lụa bên ...
Phân Loại Hạt Điều, Hạt Điều Xuất Khẩu Có Những Loại Nào?
Trên thị trường hiện nay, người tiêu dùng biết tới hạt điều chỉ với hai loại hạt điều nhân sống và hạt điều rang muối mà không hề biết ...
Hạt Điều Vỏ Lụa Là gì? Có Nên Ăn Hạt Điều Rang Muối Còn Vỏ Lụa?
Sản Phẩm Hạt Điều Vỏ Lụa Của Kimmy Farm
-25%
Thêm vào giỏ hàng
...
Bảo Quản Hạt Điều Rang Muối Đúng Cách Thế Nào?
Hạt điều rang muối là sản phẩm đã được chế biến thông qua các giai đoạn như chọn lọc, phơi khô, rang, đóng gói tiêu chuẩn nên có hạn sử...
Bật Mí 3 Cách Chọn Hạt Điều Việt Nam Thơm Ngon
Hạt điều được nhiều người biết tới là loại hạt chứa nhiều chất dinh dưỡng, có vị thơm bùi khi ăn. Tuy nhiên không phải ai cũng b...
5 Loại Hạt Dinh Dưỡng Chứa Nhiều Chất Tốt Cho Sức Khỏe
Có rất nhiều loại hạt quen thuộc trong cuộc sống hàng ngày có giá trị dinh dưỡng cao, tốt cho sức khỏe nhưng nhiều người đã vô tình bỏ ...
4 Điều Cần Lưu Ý Khi Ăn Hạt Điều Rang Muối Bạn Phải Biết
Cách sử dụng hạt điều rang muối? Hạt điều rang muối là món ăn vặt yêu thích của nhiều người, có giá trị dinh dưỡng cao nhưng nếu sử dụn...